A301-100-F3 | Nguồn Meanwell A301-100-F3 (100W 230VAC) A301-100-F3 | Nguồn Meanwell A301-100-F3 (100W 230VAC) Mã đặt hàng : A301-100-F3
Thương hiệu : MEANWELL
Xuất xứ : Trung Quốc
Bảo hành : Theo chuẩn Meanwell tại Việt Nam
Chất lượng : Hàng chính hãng mới 100%
Kích thước ( rộng x cao x sâu ) mm : ø65 x 170
A301-100-F3 Nguồn Meanwell A301|A302 series 100~2500W Số lượng: 0 VND
  • A301-100-F3 | Nguồn Meanwell A301-100-F3 (100W 230VAC)
  • Đăng ngày 18-09-2025 02:17:49 PM - 908 Lượt xem
  • 230VAC
    100W
  • Giá bán: Liên hệ
  • Để xem giá, vui lòng Đăng nhập / Đăng ký
  • Mã đặt hàng : A301-100-F3
    Thương hiệu : MEANWELL
    Xuất xứ : Trung Quốc
ĐẶC ĐIỂM NGUỒN MEANWELL A301-100-F3
  • Giao diện USB tích hợp
  • Làm mát bằng đối lưu không khí tự do (không có quạt)
  • Kích thước mỏng có thể vừa với giá để cốc trên xe
  • Hiệu suất nguồn A301-100-F3 cao lên đến 90%
  • Đầu vào DC 12V hoặc 24V
  • Dải điện áp đầu vào: -15% ~ +25%
  • Điều chỉnh điện áp đầu ra: ±10%
  • Bảo vệ: Ngõ vào ngược cực/Bat. Tắt máy ở mức thấp/Quá áp/Quá tải/Quá nhiệt/Ngắn mạch ngõ ra
  • Dạng sóng đầu ra: Sóng sin đã sửa đổi
  • Cấu trúc liên kết: Bộ vi xử lý
  • Chứng nhận: E13/EAC/CE/UKCA
ỨNG DỤNG NGUỒN MEANWELL A301-100-F3
  • Thiết bị di động
  • Thiết bị gia dụng và văn phòng
  • Dụng cụ điện
  • Thiết bị cầm tay
  • Phương tiện giao thông
  • Du thuyền, Du lịch
  • Hệ thống điện mặt trời không nối lưới
  • Mạng không dây
  • Hệ thống viễn thông
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
  • Điện áp ngõ vào DC : 12VDC
  • Dòng ngõ vào DC : 15A
  • Tần số : 60Hz ± 1%
  • Đầu nối DC: 650±50mm Cigarette plug*1ea
  • Công suất định mức : 100W
  • Điện áp đầu ra : 230V
  • Dạng sóng : Modified Sine Wave
  • Hiệu suất : 90%