NES-350-12|Bộ nguồn Meanwell NES-350-12, bộ nguồn Meanwell 350W 12V 29A NES-350-12|Bộ nguồn Meanwell NES-350-12, bộ nguồn Meanwell 350W 12V 29A Chức năng bảo vệ : Ngắn mạch, quá tải, quá áp, quá nhiệt độ.
Chống vọt áp ngõ vào lên đến 300VAC trong 5 giây.
Thiết kế mạch giới hạn dòng chuẩn.
Tần số switching cố định tại 90KHz.
Kích thước (mm) : 215x115x50mm
NES-350-12 Nguồn Meanwell NES series 15~350W Số lượng: 1 VND
  • NES-350-12|Bộ nguồn Meanwell NES-350-12, bộ nguồn Meanwell 350W 12V 29A
  • Đăng ngày 13-06-2015 12:35:53 PM - 3702 Lượt xem
  • 12V
    350W
    1
  • Giá bán: Liên hệ
  • Để xem giá, vui lòng Đăng nhập / Đăng ký
  • Chức năng bảo vệ : Ngắn mạch, quá tải, quá áp, quá nhiệt độ.
    Kích thước (mm) : 215x115x50mm
Mã sản phẩm. : NES-350-12
Thương hiệu : MeanWell
Điện áp ngõ ra DC : 12V
Dòng ngõ ra DC : 0~29A
Công suất : 350W
Điện áp ngõ vào AC : 90~132VAC/180~264VAC được lựa chọn bởi Switch ; 254~370VDC.
Bào hành: 12 tháng
Hiệu suất : 83%
Nhiệt độ hoạt động : -20 ~ 60°C
Phương thức làm mát : Được làm mát bằng quạt DC.
Độ nhiễu & Gợn sóng : 150mV
Kích thước (mm) : 215x115x50mm