NTS-2200-112 | Nguồn Meanwell NTS-2200-112 (2200W 110VAC) NTS-2200-112 | Nguồn Meanwell NTS-2200-112 (2200W 110VAC) Mã đặt hàng : NTS-2200-112
Chất lượng : Hàng chính hãng mới 100%
Kích thước ( rộng x cao x sâu ) mm : 420 x 270 x 98
NTS-2200-112 Nguồn Meanwell NTS series 250~3200W Số lượng: 0 VND
  • NTS-2200-112 | Nguồn Meanwell NTS-2200-112 (2200W 110VAC)
  • Đăng ngày 19-09-2025 04:02:29 PM - 786 Lượt xem
  • 110VAC
    2200W
  • Giá bán: Liên hệ
  • Để xem giá, vui lòng Đăng nhập / Đăng ký
  • Mã đặt hàng : NTS-2200-112
ĐẶC ĐIỂM NGUỒN MEANWELL NTS-2200-112
  • Meanwell NTS-2200-112 kích thước nhỏ gọn và trọng lượng nhẹ
  • Đầu ra sóng sin thực (THD <3%)
  • Công suất tăng đột biến lên đến 4400W
  • Thiết kế không quạt
  • Điện áp đầu ra AC và tần số có thể lựa chọn bằng DIP S.W
  • Công suất tiêu thụ khi không tải <1,7W tối đa ở chế độ tiết kiệm chờ
  • Nhiệt độ hoạt động rộng -25°C~+70°C
  • Điều khiển từ xa
  • Hỗ trợ giao thức RS-232
  • NTS-2200-112 thích hợp cho pin axit chì hoặc pin li-ion
  • Sẵn phụ kiện cầm tay (Mã số hàng: tay cầm bán riêng)
  • Phủ bảng mạch
ỨNG DỤNG NGUỒN MEANWELL NTS-2200-112
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
  • Điện áp ngõ vào DC : 10~16.5V
  • Dòng ngõ vào DC : 250A
  • Tần số :
    • Cài đặt mặc định 60Hz được đặt ở ± 0,1Hz
    • 50/60Hz có thể lựa chọn bằng DIP S.W
  • Dạng sóng đầu ra AC Sóng sin thực, THD <3,0%
  • Dải điện áp đầu ra AC: 100/110/115/120VAC có thể lựa chọn bằng DIP S.W
  • Nhiệt độ quá tải: Tắt điện áp o/p, bật lại nguồn để phục hồi
  • Quá tải: Tải 105~115% trong 180 giây, Tải 115~150% trong 10 giây
  • Điện áp chịu được: DC I/P – AC O/P: 3.0KVAC AC O/P – FG: 1.5KVAC
  • Công suất định mức : 2200 W
  • Điện áp đầu ra : 110 V
  • Hiệu suất : 89%