Thương hiệu : MEANWELL
Xuất xứ : Trung Quốc
Bảo hành : Theo chuẩn Meanwell tại Việt Nam
Chất lượng : Hàng chính hãng mới 100%
Kích thước ( rộng x cao x sâu ) mm : 280 x 141.4 x 60
  • PHP-3500-24 | Nguồn Meanwell PHP-3500-24 (3480W 24V 145A)
  • Đăng ngày 17-09-2025 04:02:36 PM - 795 Lượt xem
  • 24V
    3480W
    145A
  • Mỏng và thấp (60mm)
  • Chức năng PFC chủ động tích hợp
  • Nhiệt độ làm việc -30~+70°C
  • Giao thức truyền thông PMBus tích hợp, tùy chọn CANbus
  • Điện áp đầu ra và mức dòng điện không đổi có thể lập trình
  • Bảo vệ: Ngắn mạch / Quá tải / Quá áp / Quá nhiệt độ
  • Điều khiển bật-tắt từ xa tích hợp
  • Tín hiệu hoạt động DC OK
  • Tấm lạnh tùy chọn để thực hiện nhanh chóng
  • OVCIII Độ cao hoạt động lên đến 3000 mét (Lưu ý 9)
  • Hiệu suất cao lên đến 96%
  • Chia sẻ dòng điện hoạt động lên đến 14000W (3+1)
  • Máy móc tự động hóa công nghiệp
  • Trong hệ thống điều khiển công nghiệp
  • Thiết bị cơ khí và điện
  • Thiết bị, dụng cụ hoặc máy móc điện tử
  • Thiết bị gia dụng
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
  • Điện áp ngõ vào AC dãy rộng : 90 ~ 264VAC 127 ~ 370VDC
  • Dòng ngõ vào AC : 20A/115VAC 20A/230VAC
  • Tần số : 47~63Hz
  • Dòng khởi động : Cold start 30A/115VAC 80A/230VAC
  • Dòng rò ngõ vào : 2mA/240VAC
  • Hệ số công suất: PF≥0.95/230VAC PF≥0.99/115VAC khi đầy tải
  • Điện áp ngõ ra Vout : 24 VDC
  • Dòng ngõ ra Iout : 145A
  • Công suất định mức : 3480W
  • Điện áp ngõ ra được điều chỉnh bằng biến trở trên bộ nguồn : 24~28.8V
  • Hiệu suất : 95%