RCP-2000-24| Nguồn Meanwell RCP-2000-24, Nguồn Meanwell rack 19 inch RCP-2000-24| Nguồn Meanwell RCP-2000-24, Nguồn Meanwell rack 19 inch RCP-2000 là nguồn AC/DC ngõ ra đơn có công suất 2KW dạng rack 19” với chiều cao 1U và mật độ công suất cao lên đến 25W/inch3.Dòng này có điện áp hoạt động ngõ vào 90~264VAC với ngõ ra DC đáp ứng hầu hết cho ngành công nghiệp.Mỗi model được làm mát bằng quạt DC với điều khiển tốc độ quạt, làm việcở nhiệt độ lên đến 700C.RCP-2000 cung cấp sự linh hoạt trong thiết kế bằng cách tích hợp nhiều chức năng như giao thức giao tiếp PMBus, ngõ ra được lập trình, chia sẽ dòng điện hiệu dụng (lên đến 18000W qua 3 kệ rack, RKP-1U), điều khiển từ xa, nguồn bổ trợ, tín hiệu cảnh báo, điều khiển/ giám sát bên ngoài thông qua model diều khiển RKP-CMU1,..Con số lớn nhất có thể giám sát bằng bộ giám sát chính trong giao tiếp đến 9 bộ nguồn.
RCP-2000-24 Nguồn Meanwell RCP Số lượng: 1 VND
  • RCP-2000-24| Nguồn Meanwell RCP-2000-24, Nguồn Meanwell rack 19 inch
  • Đăng ngày 05-10-2021 12:58:39 PM - 2491 Lượt xem
  • 24V
    1920W
    1
  • Giá bán: Liên hệ
  • Để xem giá, vui lòng Đăng nhập / Đăng ký
  • RCP-2000 là nguồn AC/DC ngõ ra đơn có công suất 2KW dạng rack 19” với chiều cao 1U và mật độ công suất cao lên đến 25W/inch3.Dòng này có điện áp hoạt động ngõ vào 90~264VAC với ngõ ra DC đáp ứng hầu hết cho ngành công nghiệp.Mỗi model được làm mát bằng quạt DC với điều khiển tốc độ quạt, làm việcở nhiệt độ lên đến 700C.RCP-2000 cung cấp sự linh hoạt trong thiết kế bằng cách tích hợp nhiều chức năng như giao thức giao tiếp PMBus, ngõ ra được lập trình, chia sẽ dòng điện hiệu dụng (lên đến 18000W qua 3 kệ rack, RKP-1U), điều khiển từ xa, nguồn bổ trợ, tín hiệu cảnh báo, điều khiển/ giám sát bên ngoài thông qua model diều khiển RKP-CMU1,..Con số lớn nhất có thể giám sát bằng bộ giám sát chính trong giao tiếp đến 9 bộ nguồn.
Đặc Điểm :
  • Điện áp ngõ vào AC dãy rộng (chống vọt áp lên đến 300VAC trong 5 giây).
  • Tích hợp chức năng PFC chủ động.
  • Hiệu suất làm việc lên đến 92%.
  • Được làm mát bằng quạt DC.
  • Điện áp ngõ ra lập trình được.
  • Tích hợp OR-ing diode,hỗ trợ tráo đổi nóng ( cắm nóng).
  • Chia sẽ dòng điện hiệu dụng  lên đến 6000W cho 1 kệ rack 19”.
  • Tích hợp giao tiếp I2C, giao thức PMBus.
  • Chức năng bảo vệ : Ngắn mạch/quá tải/quá áp/quá nhiệt độ.
  • Tùy chọn lớp phủ bảo giác.
Ứng dụng :
  • Tự động hóa công nghiệp.
  • Hệ thống kiến trúc điện phân tán.
  • Giải pháp viễn thông và không dây.
  • Hệ thống nguồn dự phòng.
  • Hệ thống sạc cho xe điện.
  • Hệ thống nguồn dòng không đổi.
RCP 2000
Thông số sản phẩm : RCP-2000-24
- Điện áp ngõ vào dãy rộng : 90 ~ 264 VAC hoặc 127 ~ 320 VDC.
- Điện áp ngõ ra Vout : 24 VDC
- Công suất định mức : 1920W
- Dòng ngõ ra Iout : 80 A
- Hiệu suất : 90.5%
- Kích thước ( dài x rộng x cao ) mm : 295 x 127 x 41
Thông tin đặt hàng chung cho dòng 2000W tương ứng các mức điện áp  12VDC | 24VDC | 48VDC  là  RCP-2000-12 | RCP-2000-24 | RCP-2000-48.
Mã sản phẩm Điện áp và dòng ngõ ra R&N Hiệu suất
RCP-2000-12  12V , 0 – 100A 150mV 86%
RCP-2000-24 24V , 0 – 80A 200mV 90.5%