SDR-480P-48| Nguồn Meanwell SDR-480P-24 ( 480W 48V 10A ) SDR-480P-48| Nguồn Meanwell SDR-480P-24 ( 480W 48V 10A ) Mã đặt hàng : SDR-480P-48
Thương hiệu : MEANWELL
Xuất xứ : Trung Quốc
Bảo hành : Theo chuẩn Meanwell tại Việt Nam
Chất lượng : Hàng chính hãng mới 100%
Kích thước ( rộng x cao x sâu ) mm : 85.5 x 125.2 x 128.5
SDR-480P-48 Nguồn Meanwell SDR-480P Số lượng: 0 VND
  • SDR-480P-48| Nguồn Meanwell SDR-480P-24 ( 480W 48V 10A )
  • Đăng ngày 30-09-2023 02:02:47 AM - 1821 Lượt xem
  • 48V
    480W
    10A
  • Giá bán: Liên hệ
  • Để xem giá, vui lòng Đăng nhập / Đăng ký
  • Mã đặt hàng : SDR-480P-48
    Thương hiệu : MEANWELL
    Xuất xứ : Trung Quốc
Nguồn Meanwell SDR-480P-48 có ưu điểm:
- Điện áp ngõ vào AC dãy rộng.
- Có chức năng chia sẽ dòng lên đến 3840W (7+1).
- Hiệu suất cao lên đến 94% và phát tán công suất thấp.
- Khả năng tải đỉnh 150%.
- Chức năng PFC tích cực, PF>0.94.
- Được cài đặt trên DIN rail TS-35/7.5 hoặc 15.
- Chức năng bảo vệ : ngắn mạch, quá tải, quá áp, quá nhiệt độ.
- Điện áp ngõ ra DC có thể điều chỉnh.
- Được làm mát bằng đối lưu không khí ( nhiệt độ làm việc : -25~+700C ).
- Tích hợp mạch giới hạn dòng chuẩn.
- Tích hợp công tắc rơle DC OK.
- Tiêu chuẩn đánh giá : UL 508 ( thiết bị điều khiển công nghiệp ).
Thông số sản phẩm : SDR-480P-48
- Điện áp ngõ vào dãy rộng : 90 ~ 264 VAC | 127 ~ 370 VDC.
- Điện áp ngõ ra Vout : 48 VDC
- Dòng ngõ ra Iout : 10 A
- Hiệu suất : 94%