SP-100-13.5|Bộ nguồn Meanwell SP-100-13.5, bộ nguồn Meanwell 100W 13.5V 7.5A SP-100-13.5|Bộ nguồn Meanwell SP-100-13.5, bộ nguồn Meanwell 100W 13.5V 7.5A Bộ nguồn Meanwell SP-100-13.5 có điện áp ngõ ra DC : 13.5V, dòng ngõ ra DC : 0~7.5A, công suất : 100W ,điện áp ngõ vào AC : 85~264VAC ; 120~370VDC. Sản phẩm này phù hợp với các ứng dụng tiết kiệm năng lượng và giảm độ sáng. Với hơn 5 năm cung cấp nguồn Meanwell chúng tôi biết được sản phẩm nào đáp ứng tốt nhu cầu của bạn.
SP-100-13.5 Nguồn Meanwell SP series 75~750W Số lượng: 1 VND
  • SP-100-13.5|Bộ nguồn Meanwell SP-100-13.5, bộ nguồn Meanwell 100W 13.5V 7.5A
  • Đăng ngày 21-08-2015 03:22:44 PM - 2786 Lượt xem
  • 13.5V
    100W
    1
  • Giá bán: Liên hệ
  • Để xem giá, vui lòng Đăng nhập / Đăng ký
  • Bộ nguồn Meanwell SP-100-13.5 có điện áp ngõ ra DC : 13.5V, dòng ngõ ra DC : 0~7.5A, công suất : 100W ,điện áp ngõ vào AC : 85~264VAC ; 120~370VDC. Sản phẩm này phù hợp với các ứng dụng tiết kiệm năng lượng và giảm độ sáng. Với hơn 5 năm cung cấp nguồn Meanwell chúng tôi biết được sản phẩm nào đáp ứng tốt nhu cầu của bạn.
Mã sản phẩm. : SP-100-13.5
Thương hiệu : MeanWell
Điện áp ngõ ra DC : 13.5V
Dòng ngõ ra DC : 0~7.5A
Công suất : 100W
Điện áp ngõ vào AC : 85~264VAC ; 120~370VDC.
Bào hành: 12 tháng
Hiệu suất : 83%
Nhiệt độ hoạt động : -10 ~ 60°C
Chức năng bảo vệ : Ngắn mạch, quá tải, quá áp.
Chức năng PFC chủ động.
Tuân thủ tiêu chuẩn UL60950-1, TUV EN60950-1.
Phương thức làm mát : được làm mát bằng đối lưu không khí.
Tùy chọn điều khiển ON-OFF từ xa.
Độ nhiễu & Gợn sóng : 100mV
Kích thước (mm) : 179x99x45mm