SP-150-13.5|Bộ nguồn Meanwell SP-150-13.5, bộ nguồn Meanwell 150W 13.5V 11.2A SP-150-13.5|Bộ nguồn Meanwell SP-150-13.5, bộ nguồn Meanwell 150W 13.5V 11.2A Bộ nguồn Meanwell SP-150-13.5 là sản phẩm sản xuất theo tiêu chuẩn UL60950-1, TUV EN60950-1 tại Đài Loan. MeanWell cung cấp các dòng sản phẩm rộng nhất trong giải pháp cung cấp điện tiêu chuẩn. Hơn 330 series và 4000 mô hình để lựa chọn. Công ty chúng tôi là đại diện duy nhất tại Việt Nam chuyên cung cấp Nguồn Meanwell chất lượng cao, giá thành hợp lý được sản xuất tại Đài Loan. SP-150-13.5 Nguồn Meanwell SP series 75~750W Số lượng: 1 VND
  • SP-150-13.5|Bộ nguồn Meanwell SP-150-13.5, bộ nguồn Meanwell 150W 13.5V 11.2A
  • Đăng ngày 14-09-2015 03:20:09 PM - 3166 Lượt xem
  • 13.5V
    150W
    1
  • Giá bán: Liên hệ
  • Để xem giá, vui lòng Đăng nhập / Đăng ký
Mã sản phẩm. : SP-150-13.5
Thương hiệu : MeanWell
Điện áp ngõ ra DC : 13.5V
Dòng ngõ ra DC : 0~11.2A
Công suất : 150W
Điện áp ngõ vào AC : 85~264VAC ; 120~370VDC.
Bào hành: 12 tháng
Hiệu suất : 84%
Nhiệt độ hoạt động : -10 ~ 55°C
Chức năng bảo vệ : Ngắn mạch, quá tải, quá áp, quá nhiệt độ.
Chức năng PFC chủ động.
Mạch giới hạn dòng chuẩn.
Tần số Switching cố định tại PFC: 67 Khz PWM : 134 Khz
Tuân thủ tiêu chuẩn UL60950-1, TUV EN60950-1.
Phương thức làm mát : được làm mát bằng đối lưu không khí.
Tùy chọn điều khiển ON-OFF từ xa.
Độ nhiễu & Gợn sóng : 100mV
Kích thước (mm) : 199x99x50mm