TN-3000-112A | Nguồn Meanwell TN-3000-112A (3000W 110VAC) TN-3000-112A | Nguồn Meanwell TN-3000-112A (3000W 110VAC) Mã đặt hàng : TN-3000-112A
Thương hiệu : MEANWELL
Xuất xứ : Trung Quốc
Bảo hành : Theo chuẩn Meanwell tại Việt Nam
Chất lượng : Hàng chính hãng mới 100%
Kích thước ( rộng x cao x sâu ) mm : 466.8 x 283.5 x 100
TN-3000-112A Nguồn Meanwell TN series 1500~3000W Số lượng: 0 VND
  • TN-3000-112A | Nguồn Meanwell TN-3000-112A (3000W 110VAC)
  • Đăng ngày 19-09-2025 03:12:37 PM - 752 Lượt xem
  • 110VAC
    3000W
  • Giá bán: Liên hệ
  • Để xem giá, vui lòng Đăng nhập / Đăng ký
  • Mã đặt hàng : TN-3000-112A
    Thương hiệu : MEANWELL
    Xuất xứ : Trung Quốc
ĐẶC ĐIỂM NGUỒN MEANWELL TN-3000-112A
  • Đầu ra sóng sin thực (THD <3%)
  • Công suất tăng đột biến lên đến 6000W
  • Chế độ U.P.S. và chế độ tiết kiệm năng lượng (có thể lựa chọn)
  • Hiệu suất cao lên đến 92%
  • Công tắc BẬT-TẮT nguồn
  • Có thể lựa chọn chế độ tiết kiệm chờ
  • Chỉ báo bảng mặt trước cho trạng thái hoạt động
  • Quạt làm mát được điều khiển bằng nhiệt độ
  • Bộ sạc năng lượng mặt trời/AC tích hợp
  • Hỗ trợ giao tiếp RS-232 (cáp giao tiếp RJ11-RS232 bao gồm)
ỨNG DỤNG NGUỒN MEANWELL TN-3000-112A
  • Thiết bị di động
  • Thiết bị gia dụng và văn phòng
  • Dụng cụ điện
  • Thiết bị cầm tay
  • Phương tiện giao thông
  • du thuyền
  • Hệ thống điện mặt trời không nối lưới
  • Mạng không dây
  • Hệ thống viễn thông hoặc datacom
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
  • Điện áp ngõ vào DC : 10.5V~15V
  • Dòng ngõ vào DC : 300A
  • Tần số : 60Hz ± 0,1Hz; 50/60Hz có thể lựa chọn bằng DIP S.W
  • Dạng sóng đầu ra AC Sóng sin thực, THD <3,0%
  • Dải điện áp đầu ra AC: 100/110/115/120VAC có thể lựa chọn bằng DIP S.W
  • Quá tải: Tắt điện áp o/p, bật lại nguồn để phục hồi
  • Điện áp chịu được: Bat I/P – AC I/P: 3.0KVAC Bat.I/P – AC O/P: 3.0KVAC AC O/P – FG: 1.5KVAC
  • Công suất định mức : 3000 W
  • Điện áp đầu ra : 110 V
  • Hiệu suất : 88%