NES-100-7.5|Bộ nguồn Meanwell NES-100-7.5, bộ nguồn Meanwell 100W 7.5V 13.6A NES-100-7.5|Bộ nguồn Meanwell NES-100-7.5, bộ nguồn Meanwell 100W 7.5V 13.6A Chức năng bảo vệ : Ngắn mạch, quá tải, quá áp.
Kích thước (mm) : 159x97x38mm
NES-100-7.5 Nguồn Meanwell NES series 15~350W Số lượng: 1 VND
  • NES-100-7.5|Bộ nguồn Meanwell NES-100-7.5, bộ nguồn Meanwell 100W 7.5V 13.6A
  • Đăng ngày 13-06-2015 09:51:19 AM - 2488 Lượt xem
  • 7.5V
    100W
    1
  • Giá bán: Liên hệ
  • Để xem giá, vui lòng Đăng nhập / Đăng ký
  • Chức năng bảo vệ : Ngắn mạch, quá tải, quá áp.
    Kích thước (mm) : 159x97x38mm
Mã sản phẩm. : NES-100-7.5
Thương hiệu : MeanWell
Điện áp ngõ ra DC : 7.5V
Dòng ngõ ra DC : 0~13.6A
Công suất : 100W
Điện áp ngõ vào AC : 85~132VAC/176~264VAC được lựa chọn bởi Switch ; 248~373VDC.
Bào hành: 12 tháng
Hiệu suất : 81%
Nhiệt độ hoạt động : -20 ~ 60°C
Phương thức làm mát : đối lưu không khí
Độ nhiễu & Gợn sóng : 120mV
Kích thước (mm) : 159x97x38mm