RSP-1000-48|Nguồn Meanwell RSP-1000-48, nguồn meanwell 48V,21A,1008W RSP-1000-48|Nguồn Meanwell RSP-1000-48, nguồn meanwell 48V,21A,1008W  Nguồn Meanwell dòng RSP-1000-48 là bộ nguồn loại AC/DC ( chuyển từ điện áp AC sang điện áp DC ) có ngõ ra đơn với công suất 1000W và được thiết kế với chiều cao siêu thấp chỉ 1U.Nguồn này hoạt động với dãy điện áp ngõ vào AC từ 90~ 264VAC và dòng sản phẩm này với ngõ ra DC đáp ứng hầu hết từ các nhu cầu từ ngành công nghiệp.Mỗi bộ nguồn được làm mát bằng quạt DC với chức năng điều khiển tốc độ quạt, nhiệt độ làm việc lên đến 600C.Hơn thế nữa RSP-1000 cung cấp thiết kế linh hoạt bằng cách trang bị nhiều chức năng như ngõ ra lập trình được, chức năng share dòng chủ động, điều khiển ON-OFF từ xa, nguồn phụ,..
RSP-1000-48 Nguồn Meanwell RSP series 750~3000W Số lượng: 1 VND
  • RSP-1000-48|Nguồn Meanwell RSP-1000-48, nguồn meanwell 48V,21A,1008W
  • Đăng ngày 06-10-2021 06:37:16 PM - 3041 Lượt xem
  • 48V
    1008W
    1
  • Giá bán: Liên hệ
  • Để xem giá, vui lòng Đăng nhập / Đăng ký
  •  Nguồn Meanwell dòng RSP-1000-48 là bộ nguồn loại AC/DC ( chuyển từ điện áp AC sang điện áp DC ) có ngõ ra đơn với công suất 1000W và được thiết kế với chiều cao siêu thấp chỉ 1U.Nguồn này hoạt động với dãy điện áp ngõ vào AC từ 90~ 264VAC và dòng sản phẩm này với ngõ ra DC đáp ứng hầu hết từ các nhu cầu từ ngành công nghiệp.Mỗi bộ nguồn được làm mát bằng quạt DC với chức năng điều khiển tốc độ quạt, nhiệt độ làm việc lên đến 600C.Hơn thế nữa RSP-1000 cung cấp thiết kế linh hoạt bằng cách trang bị nhiều chức năng như ngõ ra lập trình được, chức năng share dòng chủ động, điều khiển ON-OFF từ xa, nguồn phụ,..
Đặc Điểm :
  • Điện áp ngõ vào AC dãy rộng.
  • Chức năng PFC chủ động.
  • Hiệu suất cao lên đến 90%
  • Chức năng bảo vệ : ngắn mạch, quá tải, quá áp, quá nhiệt độ.
  • Điện áp ngõ ra lập trình được.
  • Chia sẽ dòng điện hiệu dụng chủ động lên đến 4000W (3+1).
  • Điều khiển ON-OFF từ xa, cảm biến từ xa, nguồn phụ, tín hiệu DC OK.
  • Được làm mát bằng quạt DC.
  • Tùy chọn lớp phủ bảo giác.
  • Tiêu chuẩn an toàn : UL/EN/IEC 60950-1, EMC: EN 55022/55024
Ứng dụng :
  • Điều khiển nhà máy hoặc thiết bị tự động hóa.
  • Thiết bị kiểm tra và đo lường.
  •  Máy laser.
  • Bộ phận đốt cháy.
  •  Ứng dụng RF.
RSP 1000
Thông số sản phẩm : RSP-1000-48
- Điện áp ngõ vào dãy rộng : 90 ~ 264 VAC | 127 ~ 370 VDC
- Điện áp ngõ ra Vout : 48 VDC
- Công suất định mức: 1008W
- Dòng ngõ ra Iout : 21 A
- Hiệu suất : 90%
- Kích thước ( rộng x cao x sâu ) mm : 295 x 127 x 41
Thông tin đặt hàng chung cho dòng 1000W tương ứng các mức điện áp  12VDC |15VDC | 24VDC | 27VDC | 48VDC  là   RSP-1000-12 | RSP-1000-15 | RSP-1000-24 | RSP-1000-27 | RSP-1000-48