RSP-2000-12 | Nguồn Meanwell RSP-2000-12 (1200W 12V 100A) RSP-2000-12 | Nguồn Meanwell RSP-2000-12 (1200W 12V 100A) Mã đặt hàng : RSP-2000-12
Thương hiệu : MEANWELL
Xuất xứ : Trung Quốc
Bảo hành : Theo chuẩn Meanwell tại Việt Nam
Chất lượng : Hàng chính hãng mới 100%
Kích thước ( rộng x cao x sâu ) mm : 295 x 127 x 41
RSP-2000-12 Nguồn Meanwell RSP series 750~3000W Số lượng: 0 VND
  • RSP-2000-12 | Nguồn Meanwell RSP-2000-12 (1200W 12V 100A)
  • Đăng ngày 17-09-2025 03:21:48 PM - 867 Lượt xem
  • 12V
    1200W
    100A
  • Giá bán: Liên hệ
  • Để xem giá, vui lòng Đăng nhập / Đăng ký
  • Mã đặt hàng : RSP-2000-12
    Thương hiệu : MEANWELL
    Xuất xứ : Trung Quốc
ĐẶC ĐIỂM NGUỒN MEANWELL RSP-2000-12
  • Đầu vào Meanwell RSP-2000-12 AC phổ thông / Toàn dải (Chịu được đầu vào đột biến 300VAC trong 5 giây)
  • Chức năng PFC chủ động tích hợp
  • Hiệu suất cao lên đến 92%
  • Làm mát bằng không khí cưỡng bức bằng quạt DC tích hợp
  • Điện áp đầu ra và mức dòng điện không đổi có thể lập trình
  • Chia sẻ dòng điện Meanwell RSP-2000-12 chủ động lên đến 8000W (3+1)
  • Bảo vệ: Ngắn mạch / Quá tải / Quá áp / Quá nhiệt
  • Giao thức PMBus hoặc CANBus tùy chọn
ỨNG DỤNG NGUỒN MEANWELL RSP-2000-12
  • Thiết bị điều khiển hoặc tự động hóa nhà máy.
  • Thiết bị kiểm tra và đo lường.
  • Các máy liên quan đến laser.
  • Cơ sở Burning.
  • Ứng dụng RF.
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
  • Điện áp ngõ vào AC dãy rộng : 90 ~ 264 VAC hoặc 127 ~ 370VDC
  • Dòng ngõ vào AC : 13A/115VAC 7A/230VAC
  • Tần số : 47~63Hz
  • Dòng khởi động: 50A
  • Dòng rò ngõ vào : < 2mA/240VAC
  • Hệ số công suất: 0.97/230VAC khi đầy tải
  • Điện áp ngõ ra Vout : 12 VDC
  • Dòng ngõ ra Iout : 100A
  • Công suất định mức : 1200W
  • Điện áp ngõ ra được điều chỉnh bằng biến trở trên bộ nguồn : 10.5 ~ 14V
  • Hiệu suất : 87%