RSP-100-3.3 | Nguồn Meanwell RSP-100-3.3 (66W 3.3V 20A) RSP-100-3.3 | Nguồn Meanwell RSP-100-3.3 (66W 3.3V 20A) Mã đặt hàng : RSP-100-3.3
Thương hiệu : MEANWELL
Xuất xứ : Trung Quốc
Bảo hành : Theo chuẩn Meanwell tại Việt Nam
Chất lượng : Hàng chính hãng mới 100%
Kích thước ( rộng x cao x sâu ) mm : 179 x 99 x 30
RSP-100-3.3 Nguồn Meanwell RSP series 75~500W Số lượng: 0 VND
  • RSP-100-3.3 | Nguồn Meanwell RSP-100-3.3 (66W 3.3V 20A)
  • Đăng ngày 17-09-2025 02:33:30 PM - 660 Lượt xem
  • 3.3V
    66W
    20A
  • Giá bán: Liên hệ
  • Để xem giá, vui lòng Đăng nhập / Đăng ký
  • Mã đặt hàng : RSP-100-3.3
    Thương hiệu : MEANWELL
    Xuất xứ : Trung Quốc
ĐẶC ĐIỂM NGUỒN MEANWELL RSP-100-3.3
  • Điện áp ngõ vào Meanwell RSP-100-3.3 AC dãy rộng.
  • Tích hợp chức năng PFC chủ động.
  • Hiệu suất làm việc lên đến 89%.
  • Chức năng bảo vệ : ngắn mạch, quá tải, quá áp, quá nhiệt độ.
  • Được làm mát đối lưu không khí tự do
  • Tích hợp điều khiển tắt mở từ xa, cảm biến từ xa, nguồn phụ và tín hiệu DC-OK.
  • Đèn LED sáng khi bật nguồn Meanwell RSP-100-3.3
ỨNG DỤNG NGUỒN MEANWELL RSP-100-3.3
  • Thiết bị điều khiển hoặc tự động hóa nhà máy.
  • Thiết bị kiểm tra và đo lường.
  • Các máy liên quan đến laser.
  • Cơ sở đốt cháy.
  • Ứng dụng RF.
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
  • Điện áp ngõ vào AC dãy rộng : 85 ~ 264 VAC hoặc 127 ~ 370VDC
  • Dòng ngõ vào AC : 1.1A/115VAC 0.55A/230VAC
  • Tần số : 47~63Hz
  • Dòng khởi động : COLD START 30A/230VAC
  • Dòng rò ngõ vào : < 2mA/240VAC
  • Điện áp ngõ ra Vout : 3.3 VDC
  • Dòng ngõ ra Iout : 20A
  • Công suất định mức : 66W
  • Điện áp ngõ ra được điều chỉnh bằng biến trở trên bộ nguồn : 3.14 ~ 3.63V
  • Hiệu suất : 83%