RSP-200-2.5 | Nguồn Meanwell RSP-200-2.5 (100W 2.5V 40A) RSP-200-2.5 | Nguồn Meanwell RSP-200-2.5 (100W 2.5V 40A) Mã đặt hàng : RSP-200-2.5
Chất lượng : Hàng chính hãng mới 100%
Kích thước ( rộng x cao x sâu ) mm : 215 x 115 x 30
RSP-200-2.5 Nguồn Meanwell RSP series 75~500W Số lượng: 0 VND
  • RSP-200-2.5 | Nguồn Meanwell RSP-200-2.5 (100W 2.5V 40A)
  • Đăng ngày 17-09-2025 02:42:25 PM - 856 Lượt xem
  • 2.5V
    100W
    40A
  • Giá bán: Liên hệ
  • Để xem giá, vui lòng Đăng nhập / Đăng ký
  • Mã đặt hàng : RSP-200-2.5
ĐẶC ĐIỂM NGUỒN MEANWELL RSP-200-2.5
  • Điện áp ngõ vào Meanwell RSP-200-2.5 AC dãy rộng.
  • Tích hợp chức năng PFC chủ động.
  • Hiệu suất làm việc lên đến 90%.
  • Chức năng bảo vệ : ngắn mạch, quá tải, quá áp, quá nhiệt độ.
  • Được làm mát đối lưu không khí tự do
  • Tích hợp điều khiển tắt mở từ xa, cảm biến từ xa, nguồn phụ và tín hiệu DC-OK.
  • Đèn LED sáng khi bật nguồn Meanwell RSP-200-2.5
ỨNG DỤNG NGUỒN MEANWELL RSP-200-2.5
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
  • Điện áp ngõ vào AC dãy rộng : 88 ~ 264 VAC hoặc 127 ~ 370VDC
  • Dòng ngõ vào AC : 2A/115VAC 1.1A/230VAC
  • Tần số : 47~63Hz
  • Dòng khởi động : 20A/115VAC 40A/230VAC
  • Dòng rò ngõ vào : < 1mA/240VAC
  • Điện áp ngõ ra Vout : 2.5 VDC
  • Dòng ngõ ra Iout : 40A
  • Công suất định mức : 100W
  • Điện áp ngõ ra được điều chỉnh bằng biến trở trên bộ nguồn : 2.35 ~ 2.85V
  • Hiệu suất : 79.5%