RSP-320-2.5 | Nguồn Meanwell RSP-320-2.5 (150W 2.5V 60A) RSP-320-2.5 | Nguồn Meanwell RSP-320-2.5 (150W 2.5V 60A) Mã đặt hàng : RSP-320-2.5
Thương hiệu : MEANWELL
Xuất xứ : Trung Quốc
Bảo hành : Theo chuẩn Meanwell tại Việt Nam
Chất lượng : Hàng chính hãng mới 100%
Kích thước ( rộng x cao x sâu ) mm : 215 x 115 x 30
RSP-320-2.5 Nguồn Meanwell RSP series 75~500W Số lượng: 0 VND
  • RSP-320-2.5 | Nguồn Meanwell RSP-320-2.5 (150W 2.5V 60A)
  • Đăng ngày 17-09-2025 02:50:31 PM - 764 Lượt xem
  • 2.5V
    150W
    60A
  • Giá bán: Liên hệ
  • Để xem giá, vui lòng Đăng nhập / Đăng ký
  • Mã đặt hàng : RSP-320-2.5
    Thương hiệu : MEANWELL
    Xuất xứ : Trung Quốc
ĐẶC ĐIỂM NGUỒN MEANWELL RSP-320-2.5
  • Điện áp ngõ vào Meanwell RSP-320-2.5 AC dãy rộng.
  • Tích hợp chức năng PFC chủ động.
  • Hiệu suất làm việc lên đến 90%.
  • Chức năng bảo vệ : ngắn mạch, quá tải, quá áp, quá nhiệt độ.
  • Được làm mát đối lưu không khí tự do
  • Tích hợp điều khiển tắt mở từ xa, cảm biến từ xa, nguồn phụ và tín hiệu DC-OK.
  • Đèn LED sáng khi bật nguồn Meanwell RSP-320-2.5
ỨNG DỤNG NGUỒN MEANWELL RSP-320-2.5
  • Thiết bị điều khiển hoặc tự động hóa nhà máy.
  • Thiết bị kiểm tra và đo lường.
  • Các máy liên quan đến laser.
  • Cơ sở đốt cháy.
  • Ứng dụng RF.
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
  • Điện áp ngõ vào AC dãy rộng : 88 ~ 264 VAC hoặc 124 ~ 370VDC
  • Dòng ngõ vào AC : 2.7A/115VAC; 1.5A/230VAC
  • Tần số : 47~63Hz
  • Dòng khởi động : 20A/115VAC, 40A/230VAC
  • Dòng rò ngõ vào : < 1mA/240VAC
  • Điện áp ngõ ra Vout : 2.5 VDC
  • Dòng ngõ ra Iout : 60A
  • Công suất định mức : 150W
  • Điện áp ngõ ra được điều chỉnh bằng biến trở trên bộ nguồn :  2.35~2.85VDC
  • Hiệu suất : 75.5%