RSP-750-15|Nguồn Meanwell RSP-750-15, nguồn meanwell 15V,50A,750W RSP-750-15|Nguồn Meanwell RSP-750-15, nguồn meanwell 15V,50A,750W Nguồn Meanwell dòng RSP-750 là bộ nguồn loại AC/DC ( chuyển từ điện áp AC sang điện áp DC ) có ngõ ra đơn với công suất 750W.Nguồn này hoạt động với dãy điện áp ngõ vào AC từ 90~ 264VAC và dòng sản phẩm này với ngõ ra DC đáp ứng hầu hết từ các nhu cầu từ ngành công nghiệp RSP-750-15 Nguồn Meanwell RSP series 750~3000W Số lượng: 1 VND
  • RSP-750-15|Nguồn Meanwell RSP-750-15, nguồn meanwell 15V,50A,750W
  • Đăng ngày 06-10-2021 11:52:38 AM - 1874 Lượt xem
  • 15V
    750W
    1
  • Giá bán: Liên hệ
  • Để xem giá, vui lòng Đăng nhập / Đăng ký
  • Nguồn Meanwell dòng RSP-750 là bộ nguồn loại AC/DC ( chuyển từ điện áp AC sang điện áp DC ) có ngõ ra đơn với công suất 750W.Nguồn này hoạt động với dãy điện áp ngõ vào AC từ 90~ 264VAC và dòng sản phẩm này với ngõ ra DC đáp ứng hầu hết từ các nhu cầu từ ngành công nghiệp
Đặc Điểm :
  • Điện áp ngõ vào AC dãy rộng.
  • Chức năng PFC chủ động.
  • Hiệu suất cao lên đến 92%
  • Chức năng bảo vệ : ngắn mạch /quá tải / quá áp / quá nhiệt độ.
  • Mức điện áp ngõ ra và dòng chuẩn lập trình được.
  • Điều khiển ON-OFF từ xa, cảm biến từ xa, nguồn phụ, tín hiệu DC OK.
  • Được làm mát bằng quạt DC.
  • Tùy chọn lớp phủ conformal coating.
  • Tiêu chuẩn an toàn : UL/EN/IEC 60950-1, EMC: EN 55022/55024
Ứng dụng :
  • Điều khiển nhà máy hoặc thiết bị tự động hóa.
  • Thiết bị kiểm tra và đo lường.
  • Máy laser.
  • Bộ phận đốt cháy.
  • Ứng dụng RF.
RSP 750
Thông số sản phẩm : RSP-750-15
- Điện áp ngõ vào dãy rộng : 90 ~ 264 VAC | 127 ~ 370 VDC
- Điện áp ngõ ra Vout : 15 VDC
- Công suất định mức : 750W
- Dòng ngõ ra Iout : 50 A
- Hiệu suất : 89%
- Kích thước ( dài x rộng x cao ) mm : 250 x 127 x 41
Thông tin đặt hàng chung cho dòng 750W tương ứng các mức điện áp 5VDC |12VDC |15VDC | 24VDC | 27VDC | 48VDC  là  RSP-750-5 | RSP-750-12 | RSP-750-15 | RSP-750-24 | RSP-750-27 | RSP-750-48